สุทธิเกียรติ จิราธิวัฒน์ (กลาง) มอบดอกไม้แสดงความยินดีแด่ สุกัญญา ประจวบเหมาะ (ที่ 3 จากซ้าย) เนื่องในโอกาสได้รับเลือกให้เป็นประธานสภาสตรีแห่งชาติ ประจำปี 2565-2568 โดยมี มุกดา จิราธิวัฒน์ เอื้อวัฒนะสกุล (ที่ 3 จากขวา), รัตนา จิราธิวัฒน์ นรพัลลภ (ที่ 2 จากซ้าย), พัชรวรรณ สวัสดิทัต (ที่ 2 จากขวา), อรวรรณ ศิริภักดี (ขวาสุด) และ สายพิณ พหลโยธิน (ซ้ายสุด) ร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ ณ ห้องอาหารอูโนมาส โรงแรมเซ็นทาราแกรนด์และบางกอกคอนเวนชันเซ็นเตอร์ เซ็นทรัลเวิลด์
วันจันทร์ที่ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ร่วมยินดีประธานสภาสตรีแห่งชาติ ประจำปี 2565-2568 คนใหม่
Tags
# วาไรตี้
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
วาไรตี้
ป้ายกำกับ:
วาไรตี้
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น