โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ จัดงานฉลองครบรอบ 1 ปี ของการเปิด Pride Clinic ภายใต้ชื่อ “Colors of you: Match the shade inside you” เพื่อส่งมอบการดูแลเชิงสุขภาพในระยะยาว (Life-time value) แก่กลุ่มบุคคลที่มีความหลากหลายทางเพศ ให้มีทางเลือกในการดูแลสุขภาพตามความต้องการเฉพาะบุคคล ไม่ว่าจะเป็นการปรับเปลี่ยนทางกายภาพ การให้ฮอร์โมน ไปจนถึงการผ่าตัดปรับเพศสภาพ พร้อมเสนอการบริบาลมาตรฐานบำรุงราษฎร์ด้วยคุณภาพและความปลอดภัยสูงสุด ภายในงานมีการเปิดตัวทีมแพทย์และบุคลากรผู้มีประสบการณ์ด้าน LGBTQ โดยเฉพาะ พร้อมศิลปินรับเชิญ มัม ลาโคนิก และ ปุ๊ - อัญชลี จงคดีกิจ พร้อมโชว์หลากหลายสุดอลังการ เพื่อมอบความบันเทิงให้กับแขกคนพิเศษ ที่โรงแรมโฟร์ซีซั่นส์ เจ้าพระยา กรุงเทพฯ
วันศุกร์ที่ 5 สิงหาคม พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
ราชการ การเมือง
วาไรตี้
บำรุงราษฎร์ ฉลอง 1 ปี Pride Clinic ส่งมอบการดูแลสุขภาพครบวงจรเพื่อกลุ่ม LGBTQ+
บำรุงราษฎร์ ฉลอง 1 ปี Pride Clinic ส่งมอบการดูแลสุขภาพครบวงจรเพื่อกลุ่ม LGBTQ+
โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ จัดงานฉลองครบรอบ 1 ปี ของการเปิด Pride Clinic ภายใต้ชื่อ “Colors of you: Match the shade inside you” เพื่อส่งมอบการดูแลเชิงสุขภาพในระยะยาว (Life-time value) แก่กลุ่มบุคคลที่มีความหลากหลายทางเพศ ให้มีทางเลือกในการดูแลสุขภาพตามความต้องการเฉพาะบุคคล ไม่ว่าจะเป็นการปรับเปลี่ยนทางกายภาพ การให้ฮอร์โมน ไปจนถึงการผ่าตัดปรับเพศสภาพ พร้อมเสนอการบริบาลมาตรฐานบำรุงราษฎร์ด้วยคุณภาพและความปลอดภัยสูงสุด ภายในงานมีการเปิดตัวทีมแพทย์และบุคลากรผู้มีประสบการณ์ด้าน LGBTQ โดยเฉพาะ พร้อมศิลปินรับเชิญ มัม ลาโคนิก และ ปุ๊ - อัญชลี จงคดีกิจ พร้อมโชว์หลากหลายสุดอลังการ เพื่อมอบความบันเทิงให้กับแขกคนพิเศษ ที่โรงแรมโฟร์ซีซั่นส์ เจ้าพระยา กรุงเทพฯ
Tags
# ราชการ การเมือง
# วาไรตี้
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
วาไรตี้
ป้ายกำกับ:
ราชการ การเมือง,
วาไรตี้
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น