เมื่อวันที่ 12 พฤศจิกายน 2565 เวลา 9.30 น. การฝึกอบรมแบ่งกลุ่มภาคปฏิบัติ “การจัดการเรียนการสอน” โครงการเปิดโรงเรียนสู่การเรียนรู้ (Open Education) ณ ห้องประชุมโรงเรียนประชาราษฎร์บำเพ็ญ เขตห้วยขวาง ซึ่งสำนักการศึกษาร่วมกับมูลนิธิ Saturday School จัดงานครั้งนี้ขึ้น โดยมีผู้เข้าร่วมอบรมประกอบด้วยอาสาสมัคร ซึ่งจะทำหน้าที่เป็นแกนหลักในทีมที่จะดำเนินการจัดกิจกรรมหลังเลิกเรียนในวันธรรมดาและกิจกรรมในวันหยุด (เสาร์ – อาทิตย์) ให้กับโรงเรียนในสังกัดกรุงเทพมหานครต่อไป![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjLnrgJqd1z00Tw4e0ZQpqhVo2QtMBF9tphWdFkgiYhMi9-vZEkPoZDEeBvo1ctF8niqYDGK2_bb51GhNpcyN_QoRuIETqvtyux2kOz0sSKBMxaoMzsM9B2gWRYaqiIoAQpnTVs0TXHdTSeIb7uCPin6nJ-Ldp7HoYrfFE3sQ2f2__ESFxJK7VvQvf7eQ/s16000/1668249651020.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdsN8TacDapU7IHJQ8p7gYRIzq0K1glrBT3gg88GjtEV6eTuQ1Qn0ActEl6XfnWXnpI0iyclG5JK2c-xnlp6BNrkV65i8D9HAHRnnAHSkBXMBjZLYJE_9c9pZizQ3_PMY86e429KDBczq1ruGiRYaVi8cPf5xlC_WWYlVIFSdMtfnT7q4f7qJmMaQ0bw/s16000/1668249642355.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjecEa3ZlGzwuA--PscM1Qm2AGwmOUWM1W2wgsTcWeC4CH1yMBGPN2-bJ0eVFsX6UxWAlrUoYacJeKpslgtGp5-vFBS0lYBWFqf7s4c2r22qm6aHxRSxXV-LJ1rgW5ndt6JoDktl3lG7h9azeLUmvorF-EnV2AhOsGJSSj63VXeonF_65RjDos-uI8d_w/s16000/1668249645803.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi_2AMgCwIjqV-EfBHdtsw6rNq6mFhxc3FIz4YlCP2Wdtmw6TiHlYWlpt25puu5DlyS0dDnOnuBJQmncAJYqgIl9CGPve7UY5HmMr3QC-iZwgIEuuzLhvOgZFimksTxG83Cg9kSTnQYuvyLkEiOfH2lq03vnYfmY6ppKrfyu5krYjgxdiuKRsYF__oXrA/s16000/1668249647521.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น