พาราไดซ์ พาร์ค ศูนย์การค้าในเครือเอ็ม บี เค ร่วมส่งเสริมและเพิ่มช่องทางการตลาดผลิตภัณฑ์ชุมชนอย่างต่อเนื่อง โดยร่วมกับ จังหวัดสมุทรปราการ จัดงาน Road Show สมุทรปราการ งานแสดงและจำหน่ายผลิตภัณฑ์ OTOP และผลิตภัณฑ์ที่ได้รับการพัฒนาเป็นผลิตภัณฑ์ KBO โดยมี นายเอกรัตน์ ชลลัมพี ผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร บริษัท พาราไดซ์ พาร์ค จำกัด (ที่ 6 จากซ้าย) ให้การต้อนรับ นายศุภมิตร ชิณศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ (ที่ 5 จากซ้าย) ที่ให้เกียรติมาเป็นประธานพิธีเปิดงาน พร้อมด้วย นางสาวสุกานดา แสงวงษ์ พัฒนาการจังหวัดสมุทรปราการ (ที่ 4 จากซ้าย) ณ บริเวณ ชั้น 1 ลานรอยัล พาร์ค พลาซ่า ศูนย์การค้าพาราไดซ์ พาร์ค เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันพฤหัสบดีที่ 29 กันยายน พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
พาราไดซ์ พาร์ค ร่วมกับ จังหวัดสมุทรปราการ เปิดงาน Road Show สมุทรปราการ
Tags
# ท่องเที่ยว โรงแรม
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
ท่องเที่ยว โรงแรม
ป้ายกำกับ:
ท่องเที่ยว โรงแรม
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น