นายนลิน หาญมโนรมย์ ผู้อำนวยการอาวุโสสายการเงินและบริหาร (ที่ 4 จากซ้าย) พร้อมด้วยนางพาณิภัค ฉัตรวงศ์ตระกูล (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรบุคคลและธุรการ บริษัท พี อาร์ จี คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ผู้บริหารกลุ่มธุรกิจในเครือข้าวมาบุญครอง นำทีมพนักงาน ร่วมงานวันต่อต้านคอร์รัปชัน ประจำปี 2565 เพื่อแสดงจุดยืน และพลังที่เข้มแข็งในการเป็นองค์กรที่โปร่งใส ปราศจากการคอร์รัปชัน สร้างวัฒนธรรมที่ดีต่อพนักงาน ลูกค้า ผู้มีส่วนได้เสีย และสังคม ณ สถานีกลางบางซื่อ เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันอาทิตย์ที่ 25 กันยายน พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
P R G คอร์ปอเรชั่น ร่วมแสดงจุดยืนที่เข้มแข็ง ต่อต้านคอร์รัปชัน
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น