ดร.วันชัย วงศ์ศิลป์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 เป็นประธานในการประชุมเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ในเครือข่ายพันธปัญญา เครือข่ายรังสีตรีมิตร และเครือข่ายสองเกาะ พร้อมด้วย นายธนภัทร สิริวาส และนางอำภา เวชสารศรี รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษาสายการสอน และศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมโรงเรียนมัธยมเกาะหมาก อำเภอปากพะยูน จังหวัดพัทลุง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อขับเคลื่อนนโยบายสำคัญของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน นโยบายของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพัทลุง เขต 2 และปรึกษาหารือข้อราชการ โดยกำหนดกลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน รองผู้อำนวยการโรงเรียน ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษาสายการสอน ซึ่งดำเนินการจัดประชุมระหว่างวันที่ 4 – 11 กรกฎาคม 2565
(ข่าวโดย นางวราภรณ์ ภิบาลศักดิ์ นักประชาสัมพันธ์ สพป.พัทลุง เขต 2)
วันอาทิตย์ที่ 17 กรกฎาคม พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
Zoom
ประ ชุมเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ในเครือข่ายพันธปัญญา เครือข่ายรังสีตรีมิตร และเครือข่ายสองเกาะ
ประ ชุมเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ในเครือข่ายพันธปัญญา เครือข่ายรังสีตรีมิตร และเครือข่ายสองเกาะ
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น