นางสาวศตกมล วรกุล ผู้อำนวยการฝ่ายสื่อสารองค์กร บริษัท เอ็ม บี เค จำกัด (มหาชน) (ที่ 3 จากซ้าย) มอบน้ำดื่ม MBK ช่วยเหลือผู้ประสบอัคคีภัยชุมชนบ่อนไก่ เขตปทุมวัน โดยมี นางสาวศศิธร เจริญสุข ผู้ช่วยผู้อำนวยการเขตปทุมวัน (ที่ 2 จากซ้าย) เป็นผู้รับมอบ ณ ศูนย์เยาวชนชุมชนบ่อนไก่ เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
MBK มอบน้ำดื่มบรรเทาความเดือดร้อนผู้ประสบอัคคีภัยชุมชนบ่อนไก่
Tags
# สังคม
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
สังคม
ป้ายกำกับ:
สังคม
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น