นายเอกรัตน์ ชลลัมพี ผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร บริษัท พาราไดซ์ พาร์ค จำกัด (ที่ 1 จากซ้าย) ให้การต้อนรับ นายสินิตย์ เลิศไกร รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ (ที่ 2 จากซ้าย) ที่ให้เกียรติมาเป็นประธาน พร้อมด้วย นางสาวบุณิกา แจ่มใส รองอธิบดีกรมเจรจาการค้าระหว่างประเทศ (ที่ 3 จากซ้าย) ในพิธีเปิดงาน “FTA Fair นำสินค้าไทย สู่ตลาดการค้าเสรี” ณ ลานรอยัลพาร์ค พลาซ่า ชั้น 1 ศูนย์การค้าพาราไดซ์ พาร์ค เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันพุธที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2565
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
วาไรตี้
ผู้บริหาร พาราไดซ์ พาร์ค ต้อนรับ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ เปิดงาน "FTA Fair นำสินค้าไทย สู่ตลาดการค้าเสรี”
ผู้บริหาร พาราไดซ์ พาร์ค ต้อนรับ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ เปิดงาน "FTA Fair นำสินค้าไทย สู่ตลาดการค้าเสรี”
Tags
# วาไรตี้
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
วาไรตี้
ป้ายกำกับ:
วาไรตี้
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น