คุณกัญจนิดา ตันติสุนทร กรรมการบริหาร ตลาดยิ่งเจริญ และยิ่งเจริญ สแควร์ พร้อมกับ คุณใบพัด อธิษฐ์พัชร นิพิษฐาภัทร ผอ.กองประกวดบุตร ธิดา ตลาดสด นำทีม บุตร ธิดา ตลาดสด แนะนำตัวหลังจากได้รับตำแหน่ง และรดน้ำขอพร คุณฐาปนีย์ เกียรติไพบูลย์ (ผู้ว่าการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย ) บรรยากาศเต็มไปด้วยความ อบอุ่น ผู้ที่ได้รับตำแหน่งทุกคน พร้อมทำหน้าที่ เป็น ทูตท่องเที่ยว เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวไทยในฐานะคนรุ่นใหม่ เพื่อยกระดับประเทศด้วยการท่องเที่ยว อีกด้วย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhjOIQ92Wkem6rKP4VIl9qoEeCRBUsA7fMt42TIuDgfOmVSC6awfY13UcPZbOs4jXZi8JLnjwfJja3GFdovHzP4Dl39ob3B1P7BzDuP-by07fjeLF6Dg3mtHmLHGxaXdjCnZAka5GZRX_f0IDMDrqwhlcu1Qf5kNujuegBwiTtZ84UokbX4FR7C68Xe8sk/s16000/S__12959816_0.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น