นายศตวรรษ หลักแหลม (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ บริษัท พี อาร์ จี ฟู้ด ไอส์แลนด์ จำกัด (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้บริหารธุรกิจศูนย์อาหารในเครือ ฟู้ด เลเจ้นด์ส มอบน้ำดื่ม จำนวน 1,200 ขวด เพื่อสนับสนุนการปฎิบัติงานด้านสาธารณประโยชน์ ของเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตปทุมวัน ในการดูแล และพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชนให้ดียิ่งขึ้น โดยมีนางสาวศิวพร ยศตรา (ที่ 4 จากซ้าย) หัวหน้าฝ่ายสิ่งแวดล้อมและสุขาภิบาล พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตปทุมวัน เป็นผู้แทนในการรับมอบ ณ สำนักงานเขตปทุมวัน กรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันอังคารที่ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2566
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
ฟู้ด เลเจ้นด์ส สนับสนุนการปฎิบัติงานเขตปทุมวัน มอบน้ำดื่ม 1,200 ขวด
นายศตวรรษ หลักแหลม (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการผู้จัดการ บริษัท พี อาร์ จี ฟู้ด ไอส์แลนด์ จำกัด (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้บริหารธุรกิจศูนย์อาหารในเครือ ฟู้ด เลเจ้นด์ส มอบน้ำดื่ม จำนวน 1,200 ขวด เพื่อสนับสนุนการปฎิบัติงานด้านสาธารณประโยชน์ ของเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตปทุมวัน ในการดูแล และพัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชนให้ดียิ่งขึ้น โดยมีนางสาวศิวพร ยศตรา (ที่ 4 จากซ้าย) หัวหน้าฝ่ายสิ่งแวดล้อมและสุขาภิบาล พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานเขตปทุมวัน เป็นผู้แทนในการรับมอบ ณ สำนักงานเขตปทุมวัน กรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
Tags
# วาไรตี้
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
วาไรตี้
ป้ายกำกับ:
วาไรตี้
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น