นายเทอดพงษ์ อ้นอุ่น ผู้อำนวยการฝ่าย วิเคราะห์ธุรกิจและกลั่นกรองสินเชื่อ (ที่ 3 จากซ้าย) และ นายชัยสิทธิ์ ศรีธวัช ณ อยุธยา ผู้จัดการอาวุโสแผนกทีมการตลาด 2 บริษัท เอ็ม บี เค การันตี จำกัด (ที่ 4 จากซ้าย) หนึ่งในกลุ่มธุรกิจการเงินของ เอ็ม บี เค เป็นตัวแทนผู้มีจิตศรัทธาที่บริจาคให้กับโรงพยาบาลศิริราชผ่านกิจกรรม“MBKG ยิ่งให้ ยิ่งได้ ร่วมต้าน ภัยโควิด-19 กับโรงพยาบาลศิริราช ปี 2" เพื่อสรุปยอดเงินบริจาคเป็นจำนวน 100,294 บาท ให้กับกองทุนศิริราชสู้ภัยโควิด เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์และสิ่งของจำเป็นในการรักษาผู้ป่วยโควิด-19 โดยมี ผศ.นพ.ชัยวัฒน์ โมกขะเวส กรรมการเหรัญญิก (ที่ 2 จากซ้าย) และนางพรพิมล บัวศรี ผู้ช่วยหัวหน้าฝ่ายรับบริจาค (ที่ 1 จากซ้าย) ร่วมรับมอบ ณ ศิริราชมูลนิธิ โรงพยาบาลศิริราช เมื่อเร็ว ๆ นี้
วันจันทร์ที่ 13 กันยายน พ.ศ. 2564
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
MBKG ยิ่งให้ ♥ ยิ่งได้ ร่วมต้านภัยโควิด-19 กับโรงพยาบาลศิริราช
Tags
# สังคม
Share This
![Author Image](http://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhdrnQNw3lw48DIOD13eOBIif6AUHeCa4BioI-uxVifACkdCh9T8Tlx7aWKqf5tZ2xrbrMlsICgJsYbb9SSINfOTpwSJSX0FrS9PsDGVuR_xb4UgooQmXamkIS074fXFsI/s220/136595.jpg)
About MSK-NEWS
สังคม
ป้ายกำกับ:
สังคม
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
Author Details
สื่อมวลชนหัวใจยุติธรรม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น